1255mm Wheel Modified Underbone Xe máy 78km/h Xe máy đi lại
Các đặc điểm chính
Tóm tắt sản phẩm
Xe máy đa năng 107cc Xe máy đa năng 107cc với lốp trước 2.50-17 & lốp sau 2.75-16, baga sau bằng nhôm, có giá đỡ trung tâm Chiếc xe máy đa năng này có cấu hình lốp trước 2.50-17 và lốp sau 2.75-16, cùng với baga sau và baga trung tâm bằng nhôm để tăng cường tiện ích. Hệ thống truyền động bằng xích đ...
Chi tiết sản phẩm
1255mm bánh xe Underbone xe máy
,xe máy đi lại 78km/h
,Xe máy 78km / h sửa đổi dưới xương
| Loại động cơ | Xi-lanh đơn, ngang, làm mát bằng không khí |
|---|---|
| Dung tích xi-lanh | 107 cc |
| Đường kính * Hành trình piston | 52.4 mm * 49.5 mm |
| Công suất tối đa | 5.2 kW @ 8.000 ± 500 vòng/phút |
| Mô-men xoắn cực đại | 7.2 N*m @ 5.000 ± 500 vòng/phút |
| Hộp số | 4 cấp, ly hợp bán tự động |
| Hệ thống khởi động | Điện & cần đạp |
| Tỷ số truyền sơ cấp | 4.059 |
|---|---|
| Tỷ số truyền cuối | 2.714 |
| Số 1 | 3.273 |
| Số 2 | 1.938 |
| Số 3 | 1.35 |
| Số 4 | 1.043 |
| Lốp trước | 2.50-17 (Kiểu gai M031) |
|---|---|
| Lốp sau | 2.75-16 (Kiểu gai M034) |
| Chiều dài cơ sở | 1255 mm |
| Chiều cao yên | 780 mm |
| Khoảng sáng gầm | 140 mm |
| Trọng lượng tịnh | 93 kg |
| Tải trọng tối đa | 150 kg |
| Tốc độ tối đa | 78 km/h |
|---|---|
| Khả năng leo dốc | ≥ 22° |
| Dung tích bình xăng | 3.1 L |
| Dung tích hộc mũ bảo hiểm | Mũ bảo hiểm nửa đầu |