4.8KW 1910MM Bánh xe nhôm xe máy Underbone xe đạp địa hình đường phố
Các đặc điểm chính
Tóm tắt sản phẩm
Hệ thống động cơ bán tự động 4 tốc độ 4 tốc độ bán tự động, 107cc đơn xi lanh chân ngang, phần xe được làm mát bằng không khí, ly hợp, Spoked / bánh xe nhôm Các bộ phận xe lạnh bằng không khí ngang 107cc đơn xi lanh với ly hợp, có cấu hình bánh xe nhôm / nhôm cho hiệu suất đáng tin cậy. Thông số kỹ ...
Chi tiết sản phẩm
4.8KW Xe máy Underbone
,Xe máy điện 1910MM bán tự động
,Xe đạp địa hình bánh xe nhôm
| Loại động cơ | Một xi lanh, ngang, làm mát bằng không khí |
|---|---|
| Bore * Stroke | 52.4 mm * 49.5 mm |
| Di dời | 107 cc |
| Tỷ lệ nén | 9.1: 1 |
| Tối đa. | 4.8 kW @ 8.000 ± 500 vòng/phút |
| Max. Vòng xoắn | 7.1 N*m @ 6.000 ± 500 vòng/phút |
| Hệ thống thắp sáng | CDI |
| Hệ thống khởi động | Điện & khởi động khởi động |
| Magneto | 12V 6-polar magneto, đầu ra DC |
| Chuyển tiếp | 4 tốc độ, ly hợp bán tự động |
|---|---|
| Ứng dụng cuối cùng | Động dây chuyền |
| Tỷ lệ giảm ban đầu | 4.059 |
| Tỷ lệ giảm cuối cùng | 2.714 |
| Tỷ lệ bánh răng đầu tiên | 3.273 |
| Tỷ lệ bánh răng thứ hai | 1.938 |
| Tỷ lệ bánh xe thứ ba | 1.35 |
| Tỷ lệ bánh răng thứ 4 | 1.043 |
| Hình treo phía trước | Chiếc nĩa thủy lực kính thiên văn |
|---|---|
| Lái xe phía sau | Máy giảm sốc kép |
| phanh phía trước | phanh trống |
| Dây phanh sau | phanh trống |
| Lốp trước | 2.50-17 |
|---|---|
| Lốp xe phía sau | 2.75-17 |
| Lốp trước | Bánh xe thép |
| Lốp sau | Bánh xe thép |
| Kích thước tổng thể (L * W * H) | 1910 * 710 * 1110 mm |
|---|---|
| Khoảng cách bánh xe | 1255 mm |
| Độ cao của ghế | 840 mm |
| Phân khơi mặt đất | 140 mm |
| Trọng lượng ròng | 92 kg |
| Max. Capacity Load | 150 kg |
| Max. tốc độ. | 85 km/h |
|---|---|
| Khả năng leo núi | ≥ 12° |
| Công suất bể nhiên liệu | 3.9 L |
| Khả năng hộp mũ | 5 L |
| Máy nâng phía sau | Chiếc xe tải nhỏ phía sau |
| Trình vận chuyển trung tâm | Thép trung tâm mang |
| Đèn pha | bóng đèn halogen, 12V 35W / 5W |
|---|---|
| Đèn phía sau | bóng đèn halogen, 12V 21W / 5W |
| Các tín hiệu quay phía trước | Halogen, 12V 10W |
| Các tín hiệu quay phía sau | Halogen, 12V 10W |
| Pin | 12V 5Ah |