Xe máy 1 xi-lanh cấp nhập môn 1.9M 107cc xe đường trường
Các đặc điểm chính
Tóm tắt sản phẩm
Xe máy 107cc entry-level Xe máy 107cc linh hoạt này cung cấp hiệu suất đáng tin cậy với công suất 5,2 kW và mô-men xoắn 7,2 N · m, có cả hệ thống khởi động điện và khởi động để hoạt động đáng tin cậy. Đi xe thoải mái và an toàn Chiếc nĩa phía trước thủy lực kính thiên văn và bộ giảm va chạm phía sau ...
Chi tiết sản phẩm
Xe máy xi-lanh đơn cấp nhập môn
,Xe máy xi-lanh đơn 1.9M
,Xe đường trường xi-lanh đơn 107cc
| Loại động cơ | Động cơ đơn xi lanh, ngang |
| Bore * Stroke | 52.4 mm * 49.5 mm |
| Di dời | 107 cc |
| Tỷ lệ nén | 9.1: 1 |
| Tối đa. | 5.2 kW @ 8.000 ± 500 vòng/phút |
| Max. Vòng xoắn | 7.2 N*m @ 5000 ± 500 vòng/phút |
| Hệ thống thắp sáng | Đốt CDI |
| Hệ thống khởi động | Điện & khởi động khởi động |
| Magneto | Magnet 6 cực, chỉnh sóng đầy đủ |
| Chuyển tiếp | 4 tốc độ, ly hợp bán tự động |
| Ứng dụng cuối cùng | Động dây chuyền |
| Hình treo phía trước | Chiếc nĩa thủy lực kính thiên văn |
| Lái xe phía sau | Máy chống va chạm hai mùa xuân |
| phanh phía trước | phanh trống |
| Dây phanh sau | phanh trống |
| Lốp trước | 2.50-17 |
| Lốp xe phía sau | 2.75-17 |
| Lốp trước | Lốp đốm / Tùy chọn: lốp nhôm |
| Lốp sau | Lốp đốm / Tùy chọn: lốp nhôm |
| Máy nâng phía sau | Vâng. |
| Trình vận chuyển trung tâm | Vâng. |
| Kích thước tổng thể (L*W*H) | 1900 * 700 * 1070 mm |
| Khoảng cách bánh xe | 1220 mm |
| Độ cao của ghế | 740 mm |
| Phân khơi mặt đất | 110 mm |
| Trọng lượng ròng | 86 kg |
| Max. Capacity Load | 150 kg |
| Max. tốc độ. | 80 km/h |
| Khả năng leo núi | ≥ 27° |
| Công suất bể nhiên liệu | 3.5 L |
| Hộp mũ bảo hiểm | Không. |
| Đèn pha | 12V 35W |
| Đèn phía sau | Đèn phía sau kết hợp, 12V 21W / 10W |
| Các tín hiệu quay phía trước | 12V 5W |
| Các tín hiệu quay phía sau | 12V 5W |
| Đèn biển số | 12V 5W |
| Pin | 12V 5Ah, không bảo trì |
- Kích thước nhỏ gọn: 1900 * 700 * 1070mm để dễ dàng điều khiển
- Độ cao ghế thấp 740mm cho vị trí lái thoải mái
- Hệ thống khởi động kép (điện & đá) để hoạt động đáng tin cậy
- Khả năng tải trọng rộng rãi 150kg với các tùy chọn vận chuyển thực tế
- Công suất bể nhiên liệu hiệu quả 3,5L