5.2kW Top 10 Động cơ dưới xương 7.2Nm Động cơ dưới xương sửa đổi ≥22° Khả năng leo núi
Các đặc điểm chính
Tóm tắt sản phẩm
Xe máy 107cc Hiệu suất cao Xe máy 107cc Hiệu suất cao với Công suất tối đa 5.2kW, Mô-men xoắn tối đa 7.2N·m, Truyền động cuối bằng xích, Phanh tang trống, Bánh xe hợp kim, Bình xăng 3.1L & ≥22° Khả năng leo dốc Chiếc xe máy hiệu suất cao này có công suất tối đa 5.2kW và mô-men xoắn tối đa 7.2N·m, ...
Chi tiết sản phẩm
5.2kW trên 10 xe máy dưới xương
,xe máy enduro mới 7
,2Nm
| Mục | Thông số |
|---|---|
| Loại động cơ | Xi-lanh đơn, ngang, làm mát bằng gió |
| Đường kính pít-tông * Hành trình | 52.4 mm * 49.5 mm |
| Dung tích xi-lanh | 107 cc |
| Tỷ số nén | 9.1 : 1 |
| Công suất tối đa. | 5.2 kW @ 8,000 ± 500 vòng/phút |
| Mô-men xoắn tối đa. | 7.2 N*m @ 5,000 ± 500 vòng/phút |
| Hệ thống đánh lửa | CDI |
| Hệ thống khởi động | Khởi động điện & cần đạp |
| Mâm điện | 12V, 8 cực, AC toàn sóng |
| Hộp số | 4 cấp, ly hợp bán tự động |
| Truyền động cuối | Truyền động xích |
| Tỷ số truyền sơ cấp | 4.059 |
| Tỷ số truyền cuối | 2.714 |
| Số 1 | 3.273 |
| Số 2 | 1.938 |
| Số 3 | 1.35 |
| Số 4 | 1.043 |
| Hệ thống treo trước | Phuộc thủy lực dạng ống lồng |
| Hệ thống treo sau | Giảm xóc đôi |
| Phanh trước | Phanh tang trống |
| Phanh sau | Phanh tang trống |
| Lốp trước | 2.50-17 (Kiểu gai M031) |
| Lốp sau | 2.75-16 (Kiểu gai M034) |
| Bánh xe trước | Bánh xe hợp kim |
| Bánh xe sau | Bánh xe hợp kim |
| Giá đỡ sau | Giá đỡ sau bằng hợp kim |
| Giá đỡ trung tâm | Đã trang bị |
| Kích thước tổng thể (D * R * C) | 1920 * 720 * 1140 mm |
| Chiều dài cơ sở | 1255 mm |
| Chiều cao yên | 780 mm |
| Khoảng sáng gầm | 140 mm |
| Trọng lượng tịnh | 93 kg |
| Tải trọng tối đa. | 150 kg |
| Tốc độ tối đa. | 78 km/h |
| Khả năng leo dốc | ≥ 22° |
| Dung tích bình xăng | 3.1 L |
| Dung tích hộp đựng mũ bảo hiểm | Mũ bảo hiểm nửa đầu |
| Đèn pha | Bóng halogen, 12V 35W (pha 5W / cốt 12W) |
| Đèn hậu | Bóng halogen, 12V 21W / 5W |
| Đèn xi nhan trước | Halogen, 12V 10W |
| Đèn xi nhan sau | Halogen, 12V 10W |
| Đèn biển số | 12V 5W |
| Ắc quy | 12V 5Ah, miễn bảo dưỡng |