Xe máy điện hiệu suất 6000W 72V, xe địa hình Enduro điện 130km
Các đặc điểm chính
Tóm tắt sản phẩm
YIPOWER SAMURAI Xe máy điện tốc độ cao Xe máy điện tốc độ cao 72V với sức mạnh tối đa 6000W và phạm vi 130km YIPOWER SAMURAI Tốc độ đô thị, điều khiển thông minh, sức mạnh nhẹ. CácYIPOWER SAMURAIlà một thế hệ xe máy điện đô thị tốc độ cao, được thiết kế cho người lái xe muốn di chuyển thành phố ...
Chi tiết sản phẩm
Xe máy điện hiệu suất 6000W
,Xe máy điện 72V
,Xe địa hình Enduro điện 130km
- Cúc trước thể thao có thể điều chỉnhđể xử lý chính xác
- Động lực đằng sau có thể điều chỉnh với bể chứa không khí bên ngoàicho sự thoải mái và kiểm soát
- Lốp xe CST 3.25-16cho lực kéo đáng tin cậy
- phanh đĩa thủy lực trước và saucho việc dừng mạnh mẽ
- Ánh sáng LED đầy đủđể có tầm nhìn tối đa trong mọi điều kiện
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu khung và nĩa | Sợi carbon |
| Loại động cơ | DC Brushless Mid-motor |
| Thương hiệu động cơ | DENZEL D7500 (Đức, sản xuất tại Trung Quốc) |
| Động lực tối đa | 320 Nm |
| Máy điều khiển | Denzel Orient DY300A (Đức, sản xuất tại Trung Quốc), với Bluetooth, chế độ Sport / ECO, AEBS (Analog Electric Brake) |
| Công cụ | Màn hình TFT CAN Bus |
| Điện áp định số | 72V |
| Năng lượng động cơ | Đánh giá 2200W, đỉnh 6000W |
| Các kích thước tổng thể | 1992 × 815 × 1082 mm |
| Khoảng cách bánh xe | 1400 mm |
| Phân khơi mặt đất | 200 mm |
| Độ cao của ghế | 870 mm |
| Lốp xe phía trước / phía sau | 3.25-16, lốp xe Cheng Shin |
| Hình treo phía trước | Cúc phía trước thể thao có thể điều chỉnh |
| Lái xe phía sau | Động cơ cúi Sport có thể điều chỉnh |
| Tốc độ tối đa | 45 km/h (tiêu chuẩn) / 90 km/h (đỉnh) |
| Khả năng leo núi | ≥ 45° |
| phanh | phanh đĩa thủy lực mạnh phía trước và phía sau |
| Pin | Pin lithium tháo rời, 72V, 45Ah |
| Ánh sáng | Đèn LED đầy đủ |
| Giảm trọng lượng | 62.5 kg (không có pin) / 46,7 kg |
| Trọng lượng tối đa | 150 kg |
| Phạm vi | 130 km |