Động cơ Underbone bền 107cc với Điện & Kick Start, 12V 8-pole Full-Wave AC Magneto và 150kg Capacity Load tối đa
Các đặc điểm chính
Tóm tắt sản phẩm
Động cơ đơn xi lanh ngang bền 107cc Xe máy linh hoạt này có cả chế độ điện và khởi động, được cung cấp bởi một 12V đáng tin cậy 8-polar full-wave AC magneto.và trọng lượng nhẹ 93kg, nó cung cấp khả năng cơ động tuyệt vời và tiện ích hàng ngày. Các tính năng hiệu suất chính Hệ thống khởi động kép: Đi...
Chi tiết sản phẩm
1
,1
,1
- Hệ thống khởi động kép: Điện & khởi động đạp
- Magnet AC đầy sóng 8 cực 12V để sản xuất điện đáng tin cậy
- 4.059 tỷ lệ giảm ban đầu và 2.714 tỷ lệ giảm cuối cùng
- Xây dựng nhôm nhẹ (93kg trọng lượng ròng)
- Khả năng leo núi ≥22° đối với địa hình khó khăn
- Năng lượng tải trọng tối đa 150kg cho hành khách và hàng hóa
- 3.1L thùng nhiên liệu làm giảm tần suất tiếp nhiên liệu
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại động cơ | Một xi lanh, ngang, làm mát bằng không khí |
| Bore * Stroke | 52.4 mm * 49.5 mm |
| Di dời | 107 cc |
| Tỷ lệ nén | 9.1: 1 |
| Tối đa. | 5.2 kW @ 8.000 ± 500 vòng/phút |
| Max. Vòng xoắn | 7.2 N*m @ 5000 ± 500 vòng/phút |
| Hệ thống thắp sáng | CDI |
| Hệ thống khởi động | Điện & khởi động khởi động |
| Magneto | 12V, 8 cực, sóng đầy AC |
| Chuyển tiếp | 4 tốc độ, ly hợp bán tự động |
| Ứng dụng cuối cùng | Động dây chuyền |
| Tỷ lệ giảm ban đầu | 4.059 |
| Tỷ lệ giảm cuối cùng | 2.714 |
| Đang số 1 | 3.273 |
| Đang thứ 2 | 1.938 |
| Đang thứ 3 | 1.35 |
| Đang thứ 4 | 1.043 |
| Hình treo phía trước | Chiếc nĩa thủy lực kính thiên văn |
| Lái xe phía sau | Máy giảm sốc kép |
| phanh phía trước | phanh trống |
| Dây phanh sau | phanh trống |
| Lốp trước | 2.50-17 (M031 mô hình đường chạy) |
| Lốp xe phía sau | 2.75-16 (M034 mô hình đường chạy) |
| Lốp trước | Lốp nhôm |
| Lốp sau | Lốp nhôm |
| Máy nâng phía sau | Gỗ đỡ phía sau bằng nhôm |
| Trình vận chuyển trung tâm | Được trang bị |
| Kích thước tổng thể (L * W * H) | 1920 * 720 * 1140 mm |
| Khoảng cách bánh xe | 1255 mm |
| Độ cao của ghế | 780 mm |
| Phân khơi mặt đất | 140 mm |
| Trọng lượng ròng | 93 kg |
| Max. Capacity Load | 150 kg |
| Max. tốc độ. | 78 km/h |
| Khả năng leo núi | ≥ 22° |
| Công suất bể nhiên liệu | 3.1 L |
| Khả năng hộp mũ | Mũ bảo hiểm nửa mặt |
| Đèn pha | Đèn đèn halogen, 12V 35W (đèn dưới 5W / đèn dài 12W) |
| Đèn phía sau | bóng đèn halogen, 12V 21W / 5W |
| Các tín hiệu quay phía trước | Halogen, 12V 10W |
| Các tín hiệu quay phía sau | Halogen, 12V 10W |
| Đèn biển số | 12V 5W |
| Pin | 12V 5Ah, không bảo trì |
Liên hệ với chúng tôi để sửa đổi cá nhân và thông số kỹ thuật tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu cụ thể của bạn.