Xe địa hình 271cc làm mát bằng gió với công suất cao 16KW và hệ thống treo có thể điều chỉnh cho những chuyến phiêu lưu địa hình
Các đặc điểm chính
Tóm tắt sản phẩm
Xe máy off-road chuyên nghiệp này được trang bị động cơ bốn nhịp làm mát bằng không khí hiệu suất cao với sức mạnh mạnh mẽ và mượt mà.với công suất tối đa 16kW và mô-men xoắn tối đa 22N·mHệ thống khởi động điện đảm bảo dễ dàng đốt cháy. Nó có khung ống thép mạnh mẽ cho độ cứng tuyệt vời và khả năng ...
Chi tiết sản phẩm
Xe địa hình 271cc làm mát bằng gió
,Xe mô tô địa hình công suất cao 16KW
,Xe địa hình có hệ thống treo có thể điều chỉnh
Xe máy off-road chuyên nghiệp này được trang bị động cơ bốn nhịp làm mát bằng không khí hiệu suất cao với sức mạnh mạnh mẽ và mượt mà.với công suất tối đa 16kW và mô-men xoắn tối đa 22N·mHệ thống khởi động điện đảm bảo dễ dàng đốt cháy. Nó có khung ống thép mạnh mẽ cho độ cứng tuyệt vời và khả năng chống va chạm.Hệ thống phanh đĩa thủy lực điều chỉnh phía trước và phía sau cung cấp phanh nhạy cảm và ổn định, cải thiện đáng kể an toàn trên đường không thăng bằng. Động cơ chống va chạm phía trước một chiều đảo ngược và va chạm phía sau túi khí bên ngoài có thể điều chỉnh để thích nghi với đường mòn và đường không trải nhựa.Với khoảng cách 265mm trên mặt đất, chiều cao ghế 910mm và chiều dài khung đồng hồ 1450mm, nó cân bằng khả năng vượt qua và ổn định điều khiển tuyệt vời.Trọng lượng nhẹ 117kg làm cho lái nhanh chóng, và bể nhiên liệu 7L hỗ trợ lái xe đường dài, làm cho nó trở thành sự lựa chọn lý tưởng cho người lái xe chuyên nghiệp và những người đam mê off-road.
| Động cơ | SOHC, làm mát không khí, 4 nhịp, khởi động điện |
| Di dời | 271.3ml |
| Bore×Stroke | 75 x 61.4 |
| Max.Power | 16/8500 ((kw/r/min) |
| Max.Torque | 22/6500 ((N.m/r/min) |
| Khung | Khung ống thép cường độ cao |
| Máy tắt tiếng | Thép không gỉ và nhômAlloy Muffler |
| Sốc phía trước | Chuyển ngược một chiều giảm cú sốc phía trước Máy hấp thụ, có thể điều chỉnh φ51*φ54*880mm |
| Động lực đằng sau | Phòng đơn, Máy hấp thụ cú sốc túi khí bên ngoài, Damping trên và dưới có thể điều chỉnh 475mm |
| phanh đĩa phía trước | Hệ thống phanh phía trước bằng máy bơm piston kép |
| phanh đĩa phía sau | Hệ thống phanh sau bơm piston đơn |
| Cúc | Cúc thép |
| Vòng | Vòng kim loại nhôm bền cao, lõi trống CNC, phía trước 1.60 * 21 phía sau 2.15 * 18 |
| Lốp xe | XINGUIZUN Deep Tooth Lốp, Mặt trước 80/100-21 phía sau 100/90-18 |
| Pin | 12V6AH |
| Chiều dài*nhiều rộng*chiều cao | 2120mm*805mm*1225mm |
| Phân khơi mặt đất | 265mm |
| Độ cao của ghế | 910mm |
| Khối chứa nhiên liệu | 7L |
| Lốp xe Cơ sở | 1450mm |
| Giảm trọng lượng | 117kg |