Blue Underbone Race Bike 3.9L Tank 1910mm Máy xe máy đơn xi-lanh lạnh bằng không khí
Các đặc điểm chính
Tóm tắt sản phẩm
Động cơ xi-lanh đơn ngang làm mát bằng gió 107cc Xe máy Underbone xi-lanh đơn làm mát bằng gió 107cc với ly hợp bán tự động 4 cấp và bánh xe nan hoa/hợp kim Các tính năng chính Hộp số ly hợp bán tự động 4 cấp Hệ thống khởi động điện & cần đạp Bánh xe nan hoa bằng thép với phanh tang trống Tốc độ tối ...
Chi tiết sản phẩm
xe đạp đua màu xanh dưới xương
,3.9L xe đạp xe đua
,Xe máy đơn xi lanh làm mát bằng không khí 1910mm
- Hộp số ly hợp bán tự động 4 cấp
- Hệ thống khởi động điện & cần đạp
- Bánh xe nan hoa bằng thép với phanh tang trống
- Tốc độ tối đa: 85 km/h
- Tải trọng tối đa 150 kg
| Loại động cơ | Xi-lanh đơn, ngang, làm mát bằng gió |
|---|---|
| Dung tích xi-lanh | 107 cc |
| Đường kính piston * Hành trình | 52.4 mm * 49.5 mm |
| Tỷ số nén | 9.1 : 1 |
| Công suất tối đa. | 4.8 kW @ 8.000 ± 500 vòng/phút |
| Mô-men xoắn tối đa. | 7.1 N*m @ 6.000 ± 500 vòng/phút |
| Hệ thống đánh lửa | CDI |
| Hệ thống khởi động | Khởi động điện & cần đạp |
| Mâm điện | Mâm điện 12V 6 cực, đầu ra DC |
| Hộp số | Ly hợp bán tự động 4 cấp |
|---|---|
| Dẫn động cuối | Dẫn động bằng xích |
| Tỷ số truyền sơ cấp | 4.059 |
| Tỷ số truyền cuối | 2.714 |
| Tỷ số truyền hộp số | Số 1: 3.273, Số 2: 1.938, Số 3: 1.35, Số 4: 1.043 |
| Hệ thống treo trước | Phuộc thủy lực dạng ống lồng |
|---|---|
| Hệ thống treo sau | Giảm xóc đôi |
| Phanh trước | Phanh tang trống |
| Phanh sau | Phanh tang trống |
| Lốp trước | 2.50-17 |
| Lốp sau | 2.75-17 |
| Bánh trước | Bánh thép |
| Bánh sau | Bánh thép |
| Kích thước tổng thể (D * R * C) | 1910 * 710 * 1110 mm |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở | 1255 mm |
| Chiều cao yên | 840 mm |
| Khoảng sáng gầm xe | 140 mm |
| Trọng lượng tịnh | 92 kg |
| Tải trọng tối đa | 150 kg |
| Dung tích bình xăng | 3.9 L |
| Dung tích hộp đựng mũ bảo hiểm | 5 L |
| Tốc độ tối đa | 85 km/h |
|---|---|
| Khả năng leo dốc | ≥ 12° |
| Đèn pha | Bóng halogen, 12V 35W / 5W |
| Đèn hậu | Bóng halogen, 12V 21W / 5W |
| Đèn xi nhan trước | Halogen, 12V 10W |
| Đèn xi nhan sau | Halogen, 12V 10W |
| Ắc quy | 12V 5Ah |