Xe máy hoàn hảo cho việc đi làm 1900 X 700 X 1070mm
Các đặc điểm chính
Tóm tắt sản phẩm
107cc Động cơ đơn xi lanh Hiệu suất đáng tin cậy với khử CDI, nam châm 6 cực, và hệ thống khởi động kép (điện & khởi động đòn đá) cho hoạt động đáng tin cậy trong mọi điều kiện. Các đặc điểm chính Động cơ ngang một xi lanh 107cc Hệ thống khởi động CDI cho tia lửa đáng tin cậy Magnet 6 cực với chỉnh ...
Chi tiết sản phẩm
Xe máy hoàn hảo cho việc đi làm 1900 x 700 x 1070mm
,Xe máy hoàn hảo cho việc đi làm 1900mm
,Xe máy 5Ah cho việc đi làm
- Động cơ ngang một xi lanh 107cc
- Hệ thống khởi động CDI cho tia lửa đáng tin cậy
- Magnet 6 cực với chỉnh sóng đầy đủ
- Tùy chọn khởi động bằng điện và khởi động bằng đá
- Chuỗi truyền bán tự động 4 tốc độ
- phanh trống trước và sau
- Lốp có dấu chấm với lốp xe phía trước 2,50-17 và lốp xe phía sau 2,75-17
- Pin không cần bảo trì 12V 5Ah
| Loại động cơ | Động cơ đơn xi lanh, ngang |
|---|---|
| Di dời | 107 cc |
| Bore * Stroke | 52.4 mm * 49.5 mm |
| Tỷ lệ nén | 9.1: 1 |
| Tối đa. | 5.2 kW @ 8.000 ± 500 vòng/phút |
| Max. Vòng xoắn | 7.2 N*m @ 5000 ± 500 vòng/phút |
| Hệ thống thắp sáng | Đốt CDI |
| Hệ thống khởi động | Điện & khởi động khởi động |
| Magneto | Magnet 6 cực, chỉnh sóng đầy đủ |
| Chuyển tiếp | 4 tốc độ, ly hợp bán tự động |
| Ứng dụng cuối cùng | Động dây chuyền |
| Hình treo phía trước | Chiếc nĩa thủy lực kính thiên văn |
| Lái xe phía sau | Máy chống va chạm hai mùa xuân |
| phanh phía trước | phanh trống |
| Dây phanh sau | phanh trống |
| Lốp trước | 2.50-17 |
| Lốp xe phía sau | 2.75-17 |
| Lốp trước | Lốp đốm / Tùy chọn: lốp nhôm |
| Lốp sau | Lốp đốm / Tùy chọn: lốp nhôm |
| Kích thước tổng thể (L*W*H) | 1900 * 700 * 1070 mm |
| Khoảng cách bánh xe | 1220 mm |
| Độ cao của ghế | 740 mm |
| Phân khơi mặt đất | 110 mm |
| Trọng lượng ròng | 86 kg |
| Max. Capacity Load | 150 kg |
| Max. tốc độ. | 80 km/h |
| Khả năng leo núi | ≥ 27° |
| Công suất bể nhiên liệu | 3.5 L |
| Pin | 12V 5Ah, không bảo trì |
- Bao gồm cả người mang phía sau và người mang giữa
- Đèn pha: 12V 35W
- Đèn hậu: Đèn hậu kết hợp, 12V 21W / 10W
- Các tín hiệu rẽ phía trước và phía sau: 12V 5W
- Đèn biển số: 12V 5W