Tốc độ có thể điều chỉnh được làm mát bằng không khí Động cơ đơn xi-lanh mạnh mẽ 93kg Trọng lượng ròng
Các đặc điểm chính
Tóm tắt sản phẩm
107cc Động cơ lạnh bằng không khí ngang một xi-lanh Xe máy lạnh bằng không khí ngang 107cc với CDI, ly hợp bán tự động 4 tốc độ, nĩa phía trước thủy lực viễn vọng và bộ hấp thụ sốc phía sau kép, tốc độ tối đa 78km / h, trọng lượng ròng 93kg Chiếc xe máy lạnh bằng không khí ngang 107cc này có hệ th...
Chi tiết sản phẩm
tốc độ điều chỉnh mạnh mẽ mô tô đơn xi lanh
,5200W động cơ đơn xi lanh mạnh mẽ
,Xe máy đơn xi lanh được làm mát bằng không khí ODM
- Hệ thống khởi động CDI cho khởi động đáng tin cậy
- Chuyển số ly hợp bán tự động 4 tốc độ
- Ứng treo cưa phía trước thủy lực viễn vọng
- Máy giảm va chạm phía sau hai
- Tốc độ tối đa: 78 km/h
- Trọng lượng ròng: 93 kg với sức tải 150 kg
- Hệ thống khởi động bằng điện & kick start
- Động dây chuyền truyền cuối cùng
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại động cơ | Một xi lanh, ngang, làm mát bằng không khí |
| Bore * Stroke | 52.4 mm * 49.5 mm |
| Di dời | 107 cc |
| Tỷ lệ nén | 9.1: 1 |
| Tối đa. | 5.2 kW @ 8.000 ± 500 vòng/phút |
| Max. Vòng xoắn | 7.2 N*m @ 5000 ± 500 vòng/phút |
| Hệ thống thắp sáng | CDI |
| Hệ thống khởi động | Điện & khởi động khởi động |
| Chuyển tiếp | 4 tốc độ, ly hợp bán tự động |
| Ứng dụng cuối cùng | Động dây chuyền |
| Hình treo phía trước | Chiếc nĩa thủy lực kính thiên văn |
| Lái xe phía sau | Máy giảm sốc kép |
| phanh phía trước | phanh trống |
| Dây phanh sau | phanh trống |
| Lốp trước | 2.50-17 (M031 mô hình đường chạy) |
| Lốp xe phía sau | 2.75-16 (M034 mô hình đường chạy) |
| Kích thước tổng thể (L * W * H) | 1920 * 720 * 1140 mm |
| Khoảng cách bánh xe | 1255 mm |
| Độ cao của ghế | 780 mm |
| Phân khơi mặt đất | 140 mm |
| Trọng lượng ròng | 93 kg |
| Max. Capacity Load | 150 kg |
| Max. tốc độ. | 78 km/h |
| Khả năng leo núi | ≥ 22° |
| Công suất bể nhiên liệu | 3.1 L |