Xe máy 12V 5Ah đi đường trường cho việc đi lại trong thành phố, động cơ nằm ngang làm mát bằng gió
Các đặc điểm chính
Tóm tắt sản phẩm
Xe máy 107cc làm mát bằng gió đáng tin cậy Xe máy 107cc làm mát bằng gió đáng tin cậy với tỷ số nén 9,1:1, chiều dài cơ sở 1255mm, khoảng sáng gầm 140mm, tải trọng tối đa 150kg, hệ thống chiếu sáng Halogen & ắc quy 12V 5Ah miễn bảo trì Được thiết kế cho hiệu suất và sự thoải mái tối ưu, xe máy 107cc ...
Chi tiết sản phẩm
Xe máy 12V 5Ah đi đường trường
,Xe máy đi đường trường nằm ngang
,Xe máy đi lại trong thành phố làm mát bằng gió
- Động cơ 107cc xi-lanh đơn làm mát bằng gió
- Tỷ số nén 9,1:1 cho hiệu suất hiệu quả
- Chiều dài cơ sở 1255mm cho khả năng xử lý ổn định
- Khoảng sáng gầm 140mm cho địa hình đa dạng
- Tải trọng tối đa 150kg
- Hệ thống chiếu sáng Halogen cho tầm nhìn tốt hơn
- Ắc quy 12V 5Ah miễn bảo trì
- Hệ thống khởi động điện & cần đạp
- Hộp số bán tự động 4 cấp
- Mâm xe hợp kim và baga sau
| Mục | Thông số |
|---|---|
| Loại động cơ | Xi-lanh đơn, ngang, làm mát bằng gió |
| Dung tích xi-lanh | 107 cc |
| Tỷ số nén | 9,1 : 1 |
| Công suất tối đa | 5,2 kW @ 8.000 ± 500 vòng/phút |
| Mô-men xoắn tối đa | 7,2 N*m @ 5.000 ± 500 vòng/phút |
| Hệ thống khởi động | Khởi động điện & cần đạp |
| Hộp số | 4 cấp, ly hợp bán tự động |
| Truyền động cuối | Truyền động xích |
| Hệ thống treo trước | Phuộc thủy lực ống lồng |
| Hệ thống treo sau | Giảm xóc đôi |
| Phanh trước | Phanh tang trống |
| Phanh sau | Phanh tang trống |
| Lốp trước | 2.50-17 (kiểu gai M031) |
| Lốp sau | 2.75-16 (kiểu gai M034) |
| Kích thước tổng thể | 1920 * 720 * 1140 mm |
| Chiều dài cơ sở | 1255 mm |
| Chiều cao yên | 780 mm |
| Khoảng sáng gầm | 140 mm |
| Trọng lượng tịnh | 93 kg |
| Tải trọng tối đa | 150 kg |
| Tốc độ tối đa | 78 km/h |
| Khả năng leo dốc | ≥ 22° |
| Dung tích bình xăng | 3,1 L |
| Đèn pha | Bóng Halogen, 12V 35W |
| Đèn hậu | Bóng Halogen, 12V 21W / 5W |
| Ắc quy | 12V 5Ah, miễn bảo trì |