Xe máy địa hình cho người mới bắt đầu, 7500 vòng/phút, xi-lanh đơn
Các đặc điểm chính
Tóm tắt sản phẩm
Động cơ đơn xi lanh ngang 107cc 107cc Động cơ lạnh bằng không khí đơn xi-lanh ngang, Điện & Kick Start, 4-Speed Semi-Automatic Clutch, Disc Front Rear Drum Brake, nhẹ và tiết kiệm nhiên liệu, Tốc độ tối đa 78km/h Xe máy lạnh bằng không khí ngang 107cc này được thiết kế cho việc đi lại thành thị hiệu ...
Chi tiết sản phẩm
Xe máy đi lại cho người mới bắt đầu
,7500 vòng/phút
,Xe máy đi lại cho người mới bắt đầu
- 107cc động cơ đơn xi lanh ngang làm mát bằng không khí
- Hệ thống khởi động bằng điện & kick start
- Bộ ly hợp bán tự động 4 tốc độ với bảo vệ bánh cao nhất
- phanh đĩa phía trước và phanh trống phía sau
- Chiếc gao thủy lực viễn vọng và bộ giảm va chạm phía sau kép
- Xây dựng nhẹ - chỉ 93kg
- Hiệu quả sử dụng nhiên liệu tuyệt vời
- Tốc độ tối đa: 78km/h
- Khả năng leo núi: ≥22°
- Khả năng tải: 150kg
- Hoàn hảo cho việc đi lại hàng ngày và các chuyến đi ngắn
| Loại động cơ | Một xi lanh, ngang, làm mát bằng không khí |
|---|---|
| Bore * Stroke | 52.4 mm * 49.5 mm |
| Di dời | 107 cc |
| Tỷ lệ nén | 9.1: 1 |
| Tối đa. | 5.2 kW @ 8.000 ± 500 vòng/phút |
| Max. Vòng xoắn | 7.2 N*m @ 5000 ± 500 vòng/phút |
| Hệ thống thắp sáng | CDI |
| Hệ thống khởi động | Điện & khởi động khởi động |
| Chuyển tiếp | 4 tốc độ, ly hợp bán tự động |
| Ứng dụng cuối cùng | Động dây chuyền |
| Hình treo phía trước | Chiếc nĩa thủy lực kính thiên văn |
| Lái xe phía sau | Máy giảm sốc kép |
| phanh phía trước | phanh đĩa |
| Dây phanh sau | phanh trống |
| Lốp trước | 2.50-17 (M031 mô hình đường chạy) |
| Lốp xe phía sau | 2.75-16 (M034 mô hình đường chạy) |
| Các kích thước tổng thể | 1920 * 720 * 1140 mm |
| Khoảng cách bánh xe | 1255 mm |
| Độ cao của ghế | 780 mm |
| Phân khơi mặt đất | 140 mm |
| Trọng lượng ròng | 93 kg |
| Max. Capacity Load | 150 kg |
| Công suất bể nhiên liệu | 3.1 L |
| Khả năng hộp mũ | Mũ bảo hiểm nửa mặt |
| Pin | 12V 5Ah, không bảo trì |