Xe máy xi-lanh đơn dung tích lớn 123.7cc, xe máy underbone 6.3kW có ly hợp
Các đặc điểm chính
Tóm tắt sản phẩm
Xe máy 123.7cc đáng tin cậy Xe máy cổ điển và thực tế 123.7cc với công suất tối đa 6.3kW và mô-men xoắn tối đa 8.8N · m, công suất hoạt động mượt mà và ổn định, ổ dây chuyền hiệu quả cao, lốp xe tiêu chuẩn 17 inch có độ bám mạnh. Được xây dựng để đi lại hàng ngày và vận chuyển đáng tin cậy, chiếc xe ...
Chi tiết sản phẩm
Xe máy xi-lanh đơn dung tích lớn 123.7cc
,Xe máy xi-lanh đơn dung tích lớn 6.3kW
,Xe máy underbone 123.7cc có ly hợp
- 123.7cc thay thế với 6,3kW sức mạnh tối đa và 8.8N · m mô-men xoắn
- Cung cấp năng lượng trơn tru và ổn định cho hiệu suất đáng tin cậy
- Hệ thống truyền động dây chuyền hiệu quả cao
- Lốp xe tiêu chuẩn 17 inch với độ bám và độ ổn định mạnh
- Chiếc nĩa thủy lực kính thiên văn phía trước và bộ giảm va chạm kép phía sau
- Dây phanh trống phía trước và phía sau cho sức mạnh dừng an toàn, ổn định
- Hệ thống khởi động bằng điện và khởi động bằng đòn đá để có khả năng thắp sáng đáng tin cậy
- Độ cao ghế ngồi thoải mái 770mm với dung lượng tải tối đa 150kg
| Loại động cơ | Một xi lanh, ngang, làm mát bằng không khí |
|---|---|
| Bore * Stroke | 54.0 mm * 54,0 mm |
| Di dời | 123.7 cc |
| Tỷ lệ nén | 9.0: 1 |
| Tối đa. | 6.3 kW @ 7.500 vòng/phút |
| Max. Vòng xoắn | 8.8 N*m @ 5.500 vòng/phút |
| Hệ thống thắp sáng | CDI |
| Hệ thống khởi động | Điện & khởi động khởi động |
| Chuyển tiếp | 4 tốc độ, ly hợp bán tự động |
| Ứng dụng cuối cùng | Động dây chuyền |
| Hình treo phía trước | Chiếc nĩa thủy lực kính thiên văn |
| Lái xe phía sau | Máy giảm sốc kép |
| phanh phía trước | phanh trống |
| Dây phanh sau | phanh trống |
| Lốp trước | 2.50-17 (lốp xe tiêu chuẩn) |
| Lốp xe phía sau | 2.75-17 (lốp xe tiêu chuẩn) |
| Các kích thước tổng thể | 1900 * 720 * 1080 mm |
| Khoảng cách bánh xe | 1260 mm |
| Độ cao của ghế | 770 mm |
| Phân khơi mặt đất | 140 mm |
| Trọng lượng ròng | 95 kg |
| Max. Capacity Load | 150 kg |
| Max. tốc độ. | 75 km/h |
| Công suất bể nhiên liệu | 3.1 L |